Idan kuna buƙatar ƙarin bayani ko kuna da wasu tambayoyi game da Dokokin Sabis ɗinmu, da fatan za ku iya tuntuɓarmu ta imel a http://realtyww.info/contact.

Gabatarwa

Waɗannan sharuɗɗa da sharuɗɗa suna sarrafa amfanin wannan gidan yanar; ta amfani da wannan gidan yanar gizon, ka karɓi waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗan cikakku kuma ba tare da ajiyar wuri ba. Idan ba ku yarda da waɗannan sharuɗɗan da ƙa'idodi ko wani ɓangare na waɗannan sharuɗɗan ba, dole ne ku yi amfani da wannan rukunin yanar gizon.

Dole ne ku zama akalla shekaru 18 [goma sha takwas] don amfani da wannan rukunin yanar gizon. Ta hanyar amfani da wannan rukunin yanar gizon kuma ta yarda da waɗannan sharuɗɗa da halaye, kuna bada izini kuma wakilci cewa kun kasance shekaru ƙanƙan shekaru 18.

Ma'anar sharuddan

"rukunin yanar gizon" yana nufin gidan yanar gizon da kake nema.

Lasisi don amfani da gidan yanar gizo

Sai dai idan an baiyana in ba haka ba, gidan yanar gizo da / ko masu lasisinsa suna da haƙƙin mallakan mallaki na hankali wanda aka buga a wannan gidan yanar gizon da kayan aikin da aka yi amfani dasu a yanar gizo. An yi lasisin lasisin da ke ƙasa, duk waɗannan haƙƙoƙin mallaki na ilimi mallaki ne.

Kuna iya dubawa, zazzagewa don dalilai na caching kawai, kuma buga shafuka, fayiloli ko wasu abubuwan daga shafin yanar gizon don amfanin kanku, ƙarƙashin lamuran da aka sanya a ƙasa da sauran wurare a cikin waɗannan sharuɗɗan.

Ba dole ba ne:

 • sake tallata kayan daga wannan rukunin yanar gizon a cikin ko kwafin kafofin watsa labaru ko na dijital ko takaddun (gami da sake fasalin akan wani gidan yanar gizon) banda hanyoyin musayar hanyar da gidan yanar gizon ya bayar;
 • sayar, haya ko lasisi lasisi daga shafin yanar gizon;
 • nuna duk wani abu daga rukunin yanar gizon a cikin jama'a sai dai hanyoyin raba gidan yanar gizon;
 • haifuwa, kwafa, kwafe ko in ba haka ba kuyi amfani da kayan a wannan gidan yanar gizon don kasuwanci;
 • shirya ko kuma gyara kayan wani abu akan gidan yanar gizo;
 • sake rarraba kayan daga wannan gidan yanar sadarwar - ban da abun ciki na musamman kuma aka bayyane su don sake rarraba bayanai; ko
 • sake buga ko kuma sake buga kowane bangare na wannan rukunin yanar gizon ta hanyar amfani da kayan sarrafawa ko sanya hoton fuska.

Amfani mai dacewa

Ba dole ne ku yi amfani da wannan rukunin yanar gizon ta kowace hanya ba, wanda ke haifar, ko haifar da lalacewa ga rukunin yanar gizon ko lalatawar samuwar yanar gizon yanar gizon ko kuma ta kowace hanya wacce ba ta bisa doka ba, ba bisa doka ba, zamba ko cutarwa, ko dangane da kowane haramtacce, ba bisa doka ba, yaudara ko manufa mai cutarwa ko aiki.

Kada ku yi amfani da wannan shafin yanar gizon don ƙwaƙwalwa, adana, mai watsa shiri, watsawa, aikawa, amfani, buga ko rarraba kowane abu wanda ya ƙunshi (ko an haɗa shi da) duk wani kayan leken asiri, ƙwayar kwamfuta, Mai satar lambar sirri, kututture, keystroke logger, rootkit ko wasu kayan kwamfuta mara kyau.

Kada ku gudanar da duk wani tsari na tattara bayanai ko sarrafa kansa ta atomatik ko dangane da wannan rukunin yanar gizo ba tare da rubutaccen izinin rubutu ba.
Wannan ya hada da:

 • suma
 • data karafa
 • karin data
 • girbi na bayanai
 • 'shirya' (iframes)
 • Mataki na ashirin da 'Spinning'

Ba za ku iya amfani da wannan rukunin yanar gizon ko wani ɓangarensa don watsa ko aika hanyoyin kasuwancin da ba a bincika ba.

Teduntataccen damar

Samun dama ga wasu wuraren wannan rukunin yanar gizon an taƙaita su. Mai gidan yanar gizon yana da haƙƙin ƙuntatawa ga takamaiman wuraren wannan rukunin yanar gizon, ko kuma a cikin shawararmu, wannan shafin yanar gizon duka. Yanar gizon na iya canza ko canza wannan manufar ba tare da sanarwa ba.

Idan mai gidan yanar gizon yana ba ku da ID na mai amfani da kalmar sirri don ba ku damar samun dama ga wuraren da aka hana wannan rukunin yanar gizon ko sauran abun ciki ko sabis, dole ne a tabbatar cewa an kiyaye sirrin mai amfani da kalmar sirri. Kai kaɗai ne ke da alhakin kalmar sirri da amincin ID na mai amfani ..

mai gidan yanar gizon na iya kashe ID na mai amfani da kalmar wucewa ta izinin gidan yanar gizo ba tare da sanarwa ko bayani ba.

Abinda mai amfani

A cikin waɗannan sharuɗɗa da sharuɗɗa, "abun ciki na mai amfani" na nufin abu (ciki har da rubutu ba tare da iyakance ba, hotuna, kayan mai jiwuwa, kayan bidiyon da abu na audio-visual) da ka miƙa zuwa wannan shafin yanar gizon, don kowane dalili.

Ka ba wa mai gidan yanar gizo izini na duniya, wanda ba za'a iya cire shi ba, ba a keɓance shi ba, lasisi mai mallakin sarauta don amfani, sake fitarwa, daidaitawa, bugawa, fassara da kuma rarraba abubuwan da kake amfani da su a cikin kowane kafofin watsa labarai na yanzu ko nan gaba. Hakanan kuna ba wa yanar gizon damar ikon lasisi na lasisin waɗannan haƙƙin, da haƙƙin ɗaukar mataki don keta haƙƙin waɗannan haƙƙin.

Abun cikin amfanin ku na mai amfani ba dole bane ya kasance ba doka ba ko doka, ba dole bane ya keta wasu haƙƙin doka na ɓangare na uku, kuma kada ya kasance mai iya bada damar yin aikin doka ko a kanku ko gidan yanar gizo ko ɓangare na uku (a cikin kowane yanayi a ƙarƙashin kowace dokar da ta dace).

Kada ku miƙa kowane abun mai amfani zuwa shafin yanar gizon da ke da ko kuma ya kasance batun batun duk wata barazana da ta shafi doka ko sauran irin wannan kuka.

Mai gidan yanar gizon yana da haƙƙin gyara ko cire duk wani abu da aka ƙaddamar da wannan rukunin yanar gizon, ko adana akan sabobin rukunin yanar gizon, ko wanda aka shirya ko kuma buga shi akan wannan rukunin yanar gizon.

Mai gidan yanar gizon baya aiki don saka ido don ƙaddamar da wannan abun cikin zuwa, ko buga wannan abun cikin akan, wannan gidan yanar gizon.

No garanti

An samar da wannan rukunin yanar gizon "kamar yadda yake" ba tare da wani wakilci ko garanti ba, aka nuna ko a bayyane. Mai gidan yanar gizon baya yin wakilci ko garanti dangane da wannan rukunin yanar gizon ko bayanan da kayan aikin da aka bayar akan wannan gidan yanar gizon.

Ba tare da nuna bambanci ga sakin abin da aka gabatar ba, mai gidan yanar gizon baya garantin cewa:

 • wannan shafin yanar gizon zai kasance a kullum, ko samuwa a kowane lokaci; ko
 • Bayanai a kan wannan shafin yanar gizon ya cika, gaskiya, cikakke ko marar kuskure.

Babu wani abu a wannan rukunin yanar gizon da ke aiki, ko wanda yake nufin shine, shawara kowane nau'i. Idan kuna buƙatar shawara dangane da duk wata doka, ta kuɗi ko ta kiwon lafiya to sai ku nemi ƙwararren da ya dace.

Ƙuntatawa na alhakin

Mai gidan yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizo, ba zai zama abin dogaro a kanku ba (ko dai a karkashin dokar sadarwar, dokar abubuwan da za a yi amfani da ita ko kuma ta wata hanya) dangane da abin da ya kunsa, ko amfani da su, ko kuma dangane da wannan rukunin yanar gizon:

 • har zuwa cewa an ba da yanar gizon kyauta kyauta, don duk wata asarar da ta dace;
 • don duk wani hasara ta musamman, na musamman ko hasara; ko
 • don duk wani asarar kasuwanci, asarar kudaden shiga, samun kudin shiga, riba ko tsammanin kudade, asarar kwangila ko haɗin kasuwanci, asarar suna ko ƙauna, ko hasara ko cin hanci da rashawa ko bayanai.

Wadannan iyakokin alhaki suna aiki ko da an ba da ma'anar mai gidan yanar gizon kwatankwacin asara.

ware

Babu wani abu a cikin wannan rukunin gidan yanar gizon da zai cire ko iyakance duk wani garanti da doka ta ambata cewa zai zama haramun ne a ware ko kuma iyakance; kuma babu abin da ke cikin wannan rukunin gidan yanar gizon da zai cire ko iyakance abin alhaki na mai gidan yanar gizo dangane da kowane:

 • mutuwa ko raunin da ya faru sakamakon sakaci na mai gidan yanar gizon ko wakilan sa, ma'aikata ko masu hannun jari / masu mallaka;
 • zamba ko zamba cikin bayanan yanar gizo; ko
 • duk abin da zai kasance ba bisa doka ba ko haramun ga rukunin yanar gizo don ware ko iyakance, ko ƙoƙari ko bayyanawa don ware ko iyakancewa, alhakin sa.

Hikima

Ta amfani da wannan rukunin yanar gizon, kun yarda cewa banbancen da kuma iyakancewar alhaki da aka sanya a cikin wannan bayanin gidan yanar gizon yana da hankali.

Idan bakuyi tunanin suna da ma'ana ba, dole ne kuyi amfani da wannan gidan yanar gizon.

Sauran jam'iyyun

Kuna yarda da cewa, a matsayin iyakataccen abin ɗaukar alhaki, mai gidan yanar gizon yana da sha'awar iyakance haƙƙin sirri na ofisoshinsa da ma'aikatan sa. Kun yarda cewa ba za ku kawo wata fatawa ba game da jami’an rukunin yanar gizon ko ma’aikata dangane da duk asarar da kuka sha dangane da gidan yanar gizo.

Ba tare da nuna wariya ga sakin da muka gabata ba, kun yarda cewa iyakan garanti da alhaki da aka sanya a cikin wannan rukunin gidan yanar gizon zai kare jami'an gidan yanar gizon, ma'aikata, wakilai, wakilai, masu maye gurbin, sanyawa da kuma yan kwangila gami da mai gidan yanar gizon.

Unenforceable tanadi

Idan kowane tanadin wannan rudani na gidan yanar gizo ya kasance, ko kuma aka same shi, ba za a iya kiyaye shi ƙarƙashin dokar da ta zartar ba, to hakan ba zai tasiri aiwatar da sauran abubuwan da aka gindaya na rukunin gidan yanar gizon ba.

Indemnity

Ta haka za ku sanar da mai gidan yanar gizon kuma ku yi alƙawarin kiyaye ma'abacin gidan yanar gizon a kan kowane asara, diyya, farashi, alhaki da kuɗaɗe (gami da ƙarancin kuɗin kuɗin doka da kowane irin kuɗi da mai gidan yanar gizon ya biya wa ɓangare na uku a sasanta na neman ko jayayya kan shawara. na mashawarcin yanar gizo na doka) wanda ya jawo ko sha wahala daga mai gidan yanar gizon da ya taso daga kowane irin doka game da kowane tanadin waɗannan sharuɗɗan da yanayin, ko tasowa daga duk wata da'awa da kuka keta kowane tanadin waɗannan sharuɗɗan.

Raguwa tsakanin waɗannan sharuɗɗan da sharuɗan

Ba tare da nuna bambanci ba ga sauran haƙƙoƙin toweanet ɗin a ƙarƙashin waɗannan sharuɗɗan da halaye, idan kun keta waɗannan sharuɗɗa da halaye ta kowace hanya, mai mallakar gidan yanar gizon na iya ɗaukar irin wannan matakin kamar yadda mai gidan yanar gizon ya ga ya dace da magance matsalar, gami da dakatar da damar yanar gizonku, yana hana ku daga shiga yanar gizo, rufe kwamfyutoci ta amfani da adireshin IP din daga shiga yanar gizon, tuntuɓar mai ba da sabis na intanet don neman cewa sun toshe hanyar shiga yanar gizon da / ko kuma shigar da kara kotu a kanku.

bambancin

Mai gidan yanar gizon na iya yin bitar waɗannan sharuɗɗa da halaye daga lokaci zuwa lokaci. Sharuɗɗan da ka'idoji da aka sake amfani da su za su yi amfani da wannan rukunin yanar gizon daga ranar da aka buga sharuɗɗan da aka sabunta su a wannan gidan yanar gizon. Da fatan za a duba wannan shafin kullun don tabbatar da cewa kun saba da sigar yanzu.

aiki

Mai gidan yanar gizon na iya canja wurin, yarjejeniya ta yanki ko in ba haka ba game da haƙƙin yanar gizon da / ko wajibai a ƙarƙashin waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗa ba tare da sanar da ku ko samun izininku ba.

Kila baza ka canja wurin, kundin tsarin kwangila ko kuma in ba haka ba tare da magance haƙƙoƙinka da / ko wajibai a ƙarƙashin waɗannan sharuɗɗan da sharuɗan.

Severability

Idan zartar da tanadin waɗannan sharuɗɗan da waɗannan sharuɗɗa da kowace kotu ko wata hukuma mai izini ta kasance ba ta dace ba da / ko ba za a iya bin ta ba, sauran tanadin zai ci gaba da gudana. Idan duk wata doka ta haramtacciyar hanya da / ko kuma wacce ba a tilasta masa ba ta zama halal ce ko aiwatar da wani sashi daga wani ɓangaren ta, za a ɗauki wannan sashin ta share, sauran abin da aka tanada zai ci gaba da aiki.

Kulla yarjejeniya

Waɗannan sharuɗɗa da sharuɗɗa, tare da Dokar Sirri na Yanar gizo ta ƙunshi duka yarjejeniya tsakanin ku da mai mallakar gidan yanar gizon dangane da amfanin wannan rukunin yanar gizon, kuma ya fi dacewa da duk yarjejeniyoyi da suka gabata dangane da amfanin wannan rukunin yanar gizon.

Dokar da kuma iko

Waɗannan sharuɗɗa da sharuɗɗan za a sarrafa ta kuma gina su daidai da dokokin Kingdomasar Ingila kuma duk wata takaddama da ta shafi waɗannan sharuɗɗa da sharuɗɗan za ta kasance ƙarƙashin ikon kotunan Ingila.

Biyan kuɗi zuwa yanar gizo

Dukkanin biya bashin da za'a iya biyan su saboda suna damuwa da aiyukan da aka bayar lokacin sayan. Idan kuna da matsala game da kowane sayayya ku, zaku iya tuntuɓar da goyan bayan mu.

Duk caji ko kuma ma'amala da aka soke akan biyan kuɗin ku na haifar da dakatarwar asusun kai tsaye. Za a kimanta wannan dakatarwar sannan ya danganta da kuma gwargwadon abubuwan da suka haifar da shi.

Sunanmu na doka shine:

AZANDT MEDIA LTD

Ofishin da muka yi wa rajista:

132-134 Babban Ancoats Street, Manchester, M4 6DE, United Kingdom

Game da waɗannan Sharuɗɗan sabis ɗin yanar gizo

Mun kirkiro waɗannan sharuɗɗan sharuɗɗan yanar gizon da amfani da TOS / T & C janareta daga Ka'idojin Sirri akan Layi.

Kuna iya tuntuɓar mai mallakar gidan yanar gizo ta imel a hanyar haɗin adireshin imel ɗinmu a saman wannan takaddar Dokokin Sabis.Privacy Policy Online Approved Site